Íþróttamenn Skagafjarðar

Íþróttamenn Skagafjarðar frá árinu 1980

1980: Gísli Sigurðsson, Ungmennafélagið Glóðafeykir, frjálsar íþróttir

1981: María Sævarsdóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, sund

1982: Gísli Sigurðsson, Ungmennafélagið Glóðafeykir, frjálsar íþróttir

1983. Ragna Hjartardóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, sund

1984: Gunnar Sigurðsson, Ungmennafélagið Glóðafeykir, frjálsar íþróttir

1985: Friðrik Steinsson, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1986: Berglind Bjarnadóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1987: Berglind Bjarnadóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1988: Lilja María Snorradóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, sund

1989: Eyjólfur Sverrisson, Ungmennafélagið Tindastóll, knattspyrna

1990: Helgi Sigurðsson, Ungmennafélagið Glóðafeykir, frjálsar íþróttir

1991: Valur Ingimundarson, Ungmennafélagið Tindastóll, körfubolti

1992: Sveinn Margeirsson, Ungmenna- og Íþróttafélagið Smári, frjálsar íþróttir

1993: Inga Dóra Magnúsdóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, knattspyrna

1994: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1995: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1996: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1997: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1998: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

1999: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2000: Jón Arnar Magnússon, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2001: Sunna Gestsdóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2002: Sveinn Margeirsson, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2003: Sunna Gestsdóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2004: Björn Jónsson, Hestamannafélagið Stígandi, hestaíþróttir

2005: Svavar Atli Birgisson, Ungmennafélagið Tindastóll, körfubolti

2006: Þórarinn  Eymundsson, Hestamannafélagið Stígandi, hestaíþróttir

2007: Þórarinn Eymundsson, Hestamannafélagið Stígandi, hestaíþróttir

2008: Bjarki Már Árnason, Ungmennafélagið Tindastóll, knattspyrna

2009: Bjarni Jónasson, Hestamannafélagið Léttfeti, hestaíþróttir

2010: Gauti Ásbjörnsson, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2011: Elvar Einarsson, Hestamannafélagið Stígandi, hestaíþróttir

2012: Mette Camilla Moe Mannseth, Hestamannafélagið Léttfeti, hestaíþróttir

2013: Jóhann Björn Sigurbjörnsson, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2014: Baldur Haraldsson, Bílaklúbbur Skagafjarðar, akstursíþróttir

2015: Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2016: Pétur Rúnar Birgisson, Ungmennafélagið Tindastóll, körfubolti

2017: Ísak Óli Traustason, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir

2018: Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir, Ungmennafélagið Tindastóll, frjálsar íþróttir